Kocha wa Ushuru Ken Kenyatta amepata muda wa kulaumu uamuzi wa refarii kwa kupoteza dhidi ya Gor Mahia, huku akisema timu yake hakustahili kupoteza mchezo baada ya timu yake kushindwa 1-0 katika mchujo wa timu 8 bora kutoka Ligi Kuu ya Kenya kwenye Nyayo National Stadium Jumatatu, kwa mujibu wa Supersport.

Jacques Tuyisenge alifunga bao pekee la mchezo wakati Mabingwa watetezi Gor Mahia waliweka hai matumaini yao ya kushinda Ligi Kuu ya Kenya tena, lakini kocha wa Ushuru Ken Kenyatta anadhani bao hilo lingelikataliwa kwa kuwa mshambuliaji huyu kutoka Rwanda alikuwa ameotea alipofunga bao.

“Walifunga bao la kuotea; sisi hatukupoteza mechi na nadhani ni jambo la kusikitisha kwamba timu moja itapendelewa lakini sisi bado tunasema ni shindano hilo. Wanahitaji kushughulikia kila timu kwa uangalifu sawa na basi timu zipiganie na timu nzuri ishinde.”

Hapa ni baadhi ya maoni ya watu kuhusu mechi:

Je, wadhani waamuzi wa Kenya kwa uhakika hupendelea au hulengea timu fulani?